Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

Tự khám fá bản thân nha!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Hoshi
Đại Pháp Sư
Nữ
Clover leaves5 Viên (moneyTFC)186
Birthday : 05/09/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Tự khám fá bản thân nha!!!   Tue May 20, 2008 5:10 am

"Vẻ đẹp chời choa wa ngày sinh"
Thấy hơi đúng ko biết các bãn nghĩ sao ?''
Kệ, đem lên luôn ai coi thì mời vào coi cho đỡ buồn

1. Bảo Bình (21/1-19/2)

Các bạn nữ ở cung Bảo Bình là những người rất năng động. Bạn thường có ý kiến trái ngược với những quan điểm thông thường về mọi vấn đề, kể cả việc chăm chút sắc đẹp. Những bạn gái thuộc cung này thường không bao giờ ăn kiêng và cũng bận rộn tới mức thường xuyên quên ăn.
Đặc điểm nổi bật: các bạn ở cung này có đôi chân rất đẹp, đôi chân này giúp tôn thêm các đường cong trên cơ thể bạn. Bạn có thể mang một chiếc lắc đeo chân, nó sẽ giúp bạn đẹp và gợi cảm hơn.
Nhược điểm: là người bận rộn nên bạn thường không có thời gian để nghỉ ngơi thực sự thoải mái, do đó khuôn mặt bạn có thể có nếp nhăn hơi sớm. Bạn nên học cách nghỉ ngơi và massage mặt cùng với tắm bằng các loại hương liệu.

2. Song Ngư (20/2-20/3)

Bạn là người thông minh, sáng tạo, cởi mở và có đầu óc tưởng tượng. Bạn có óc hài hước và thường lấy làm thích thú khi trêu chọc người khác. Trong gia đình, bạn được nuông chiều. Những người thuộc cung này thường rất nhạy cảm với các sản phẩm làm từ những hóa chất tổng hợp, do đó tốt nhất bạn nên chọn những sản phẩm làm từ các thành phần cây cỏ tự nhiên.
Đặc điểm nổi bật ở bạn là đôi chân, một bộ phận ít được chú ý trong cơ thể. Bạn nên sơn móng chân màu sáng và chăm sóc cẩn thận đôi chân của mình. Bạn cũng sở hữu một vóc dáng cân đối, làn da mịn màng và một đôi mắt đẹp.
Nhược điểm: Bạn là người dễ xúc động, hay buồn bã và suy sụp tinh thần. Bạn cũng không hay để ý đến chế độ ăn uống nên có thể làm ảnh hưởng đến vóc dáng vốn có của mình.

3. Bạch Dương (21/3-20/4)

Bạn là người kiểu cách, khó tính và hay phức tạp hóa vấn đề. Hãy chọn kiểu tóc đơn giản và nhuộm màu đậm để thể hiện tính cách mạnh mẽ và thân hình gợi cảm của bạn. Bạn rất năng động, điều này có nghĩa là bạn không phải lo lắng nhiều lắm đến vấn đề cân nặng, nhưng nếu vận động quá nhiều bạn có thể bị đau đầu và mắc một số bệnh về máu.
Nét nổi bật trên khuôn mặt bạn là đôi mắt. Hãy nhớ dành sự quan tâm đích đáng cho nó.
Nhược điểm: Bạn thường tiết kiệm thời gian bằng đồ ăn nhanh, điều này sẽ ảnh hưởng tới làn da cũng như trọng lượng của bạn.

4. Kim Ngưu (21/4-21/5)

Ở cung này, bạn là người làm việc rất chăm chỉ. Bạn có nước da sáng và bờ vai gợi cảm. Các nỗ lực ăn kiêng cũng như tập thể dục thẩm mỹ thường có tác dụng tích cực đối với bạn.
Cổ của bạn rất đẹp, do đó bạn nên mặc áo hở cổ, đeo dây và vòng trang trí.
Nhược điểm: Bạn là người sành ăn và ăn uống nhiều, nếu không tuân theo một chế độ thích hợp, rất có thể bạn sẽ có vấn đề về trọng lượng.

5. Song Sinh (22/5-21/6)

Bạn thông minh hơn hầu hết mọi người ở các cung khác. Bạn không phải lo lắng về cân nặng do bạn vận động quá nhiều, tuy nhiên hãy giảm bớt lượng thức ăn nhanh và thiết lập cho mình một chế độ ăn uống bổ dưỡng hơn.
Đôi bàn tay là bộ phận nổi bật nhất trên cơ thể bạn. Bạn dùng tay nhiều khi đối thoại với người khác vì vậy nên sơn móng tay màu sáng và cắt sửa cho gọn gàng.
Nhược điểm: Trong bạn còn ẩn chứa một con người khác: nóng tính, thiếu kiên nhẫn và hay nản lòng.

6.Cự Giải (22/6-23/7)

Các cô gái ở cung này có đầu óc tưởng tượng và lãng mạn. Bạn là người rất tinh tế, nhạy cảm và biết lắng nghe. Bạn thường lo lắng cho người khác trước khi nghĩ đến bản thân. Bạn có mái tóc tuyệt đẹp và một đôi mắt to dịu hiền.
Bạn có khuôn ngực tuyệt vời, hãy lưu ý chọn quần áo và đồ tắm phù hợp để làm nổi bật các đường cong.
Nhược điểm: Khi gặp chuyện không hay, bạn thường cố gắng kìm nén nỗi buồn riêng, điều này có tác dụng không tốt tới tâm lý do đó sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe.

7. Sư Tử (24/7-23/8)

Vì mang mệnh Sư Tử nên bạn là người rất khoáng đạt, rộng rãi và tốt bụng. Bạn có khả năng làm một nhà lãnh đạo bẩm sinh và dễ trở nên nổi tiếng. Nếu thường xuyên được mời đi dự tiệc, bạn sẽ gặp vấn đề với vòng eo của mình bởi khó có thể chống lại sự quyến rũ của những thỏi chocolate, những chiếc bánh kem ngọt ngào hay cốc rượu vang.
Bạn có mái tóc đẹp tuyệt, đừng quên chăm sóc nó bằng những loại dầu gội phù hợp và hãy chải chuốt thật kỹ càng khi bạn ra khỏi nhà.
Nhược điểm: Những người sinh cung này thường gặp các vấn đề về tim mạch, do đó bạn cũng nên kiểm soát cân nặng của mình để giảm bớt các nguy cơ về bệnh tim.

8. Xử Nữ (24/8-23/9)

Bạn là người có đầu óc phê phán, sắc bén trong mọi suy nghĩ và hành động dù là nhỏ nhất. Vóc người nhỏ nhắn của bạn càng được tôn lên bởi khiếu thẩm mỹ tinh tế trời cho trong cách ăn mặc. Bạn còn làm chủ một mái tóc bóng mượt duyên dáng. Những người thuộc mệnh này thường có sức khỏe dồi dào, một phần cũng là nhờ họ có thói quen tốt trong ăn uống và ưa thích khí hậu tự nhiên.
Thật lạ, chiếc rốn là đặc điểm nổi bật trên cơ thể bạn. Hãy làm nó nổi bật hơn trong những trang phục hơi bụi với dây xích bằng kim loại.
Nhược điểm: Bạn rất khó tính trong cách ăn mặc, để kiểu tóc và trang điểm.

9. Thiên Bình (24/9-23/10)

Bạn luôn là người trân trọng cái đẹp. Bạn thích các món ăn chứa nhiều chất dinh dưỡng và thích uống rượu, do đó bạn sẽ khó khăn khi ăn kiêng.
Bạn có một khuôn mặt dễ thương với những đường nét thanh mảnh và làn da trắng mịn.
Nhược điểm: Phần lưng và mông của bạn không được đẹp lắm. Hơn nữa, bạn lại không thích tập thể dục nên có thể sẽ gặp đôi chút khó khăn trong ăn mặc.

10.Thần Nông (24/10-22/11)

Bạn có sức lôi cuốn mạnh mẽ và là người gợi cảm nhất trong số 12 vì tinh tú. Bạn biết sử dụng lợi thế ấy cho mục đích riêng của mình. Một khi đã có người đàn ông mong muốn, bạn thường xuyên có xu hướng muốn làm người lãnh đạo.
Bạn có vóc người nhỏ nhắn, năng động. Mái tóc đen cùng cặp mắt cũng đen tuyền của bạn ẩn chứa một vẻ đẹp bí ẩn, kỳ lạ.
Nhược điểm: Theo Thế Giới Phụ Nữ, da bạn không được tươi trẻ và mịn màng, bạn nên dành nhiều thời gian massage mặt, ăn uống điều độ và tránh đồ uống có hại cho sức khỏe.

11. Nhân Mã (23/11-21/12)

Bạn là người rộng rãi, thành thật và tràn đầy nhiệt huyết nhưng thường quá vội vã. Bạn cũng là người vui vẻ thú vị, rất quan tâm đến ăn mặc và có nhiều bạn bè.
Bạn có đôi chân dài và gợi cảm khiến mỗi bước đi trở nên uyển chuyển và quyến rũ hơn bất cứ ai.
Nhược điểm: Bạn yêu thích các món ăn có chứa nhiều gia vị và cũng không kìm chế được mình trước những đồ ăn mang nhiều chất béo. Vậy nên bạn rất dễ tăng cân, đặc biệt là ở khu vực hông và đùi.

12. Ma Kết (22/12-20/1)

Những người ở cung này có năng lực, thực dụng, gọn gàng, làm việc có phương pháp. Nếu ở cung này, bạn sẽ là người ham muốn học hỏi, sống có kỷ luật và cân nhắc kỹ càng trong từng hoạt động. Bạn có thể giữ được vóc dáng trẻ trung, bất chấp những phiền muộn trong cuộc sống. Tuy nhiên, da bạn rất nhạy cảm và cần có chế độ chăm sóc đặc biệt.
Bạn có hàm răng trắng đẹp và nụ cười quyến rũ.
Nhược điểm: Bạn quá rụt rè trong cuộc sống nên không dám thể hiện mình vào những thời điểm thích hợp và cần thiết

Tài sản của Hoshi

Xem lý lịch thành viên
pegau_ngau_mc
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Clover leaves3 Viên (moneyTFC)22
Birthday : 01/04/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Tue May 20, 2008 6:12 am

3. Bạch Dương (21/3-20/4)

Bạn là người kiểu cách, khó tính và hay phức tạp hóa vấn đề. Hãy chọn kiểu tóc đơn giản và nhuộm màu đậm để thể hiện tính cách mạnh mẽ và thân hình gợi cảm của bạn. Bạn rất năng động, điều này có nghĩa là bạn không phải lo lắng nhiều lắm đến vấn đề cân nặng, nhưng nếu vận động quá nhiều bạn có thể bị đau đầu và mắc một số bệnh về máu.
Nét nổi bật trên khuôn mặt bạn là đôi mắt. Hãy nhớ dành sự quan tâm đích đáng cho nó.
Nhược điểm: Bạn thường tiết kiệm thời gian bằng đồ ăn nhanh, điều này sẽ ảnh hưởng tới làn da cũng như trọng lượng của bạn.
ò thấy hơi đúng rùi đó nhe :lol: :lol: lol!

Tài sản của pegau_ngau_mc

Xem lý lịch thành viên
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian
Nữ
Clover leaves52 Viên (moneyTFC)2788
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 21, 2008 12:59 am

Ờ, Koy là cung Xử Nữ nè, có vài điều nghe cũng hợp lý ghê ha :lol:

Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA

Tài sản của Koyuki Hagiwara

Tài sản
Tài sản:

Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
pegau_ngau_mc
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 21, 2008 1:21 am

qua admin có nhiều ưu điểm đẹp quá ta :P

Xem lý lịch thành viên
Hoshi
Đại Pháp Sư
Nữ
Clover leaves5 Viên (moneyTFC)186
Birthday : 05/09/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 21, 2008 1:45 am

Hoshi cũng là cung Xử Nữ nàh... coi bộ Admin & Hoshi cũng khá jống nhau đấy chứ nhỉ!!!!

Tài sản của Hoshi

Xem lý lịch thành viên
_ChYpI_
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Nữ
Clover leaves8 Viên (moneyTFC)2
Birthday : 16/09/1993
Vi pham :
1 / 101 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 21, 2008 7:23 am

Tớ cũng là Xử nữ nè ......Có vẻ như n` ng` cung xử nữ nhỉ :oops:

Tài sản của _ChYpI_

Xem lý lịch thành viên
pegau_ngau_mc
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 21, 2008 8:05 pm

ơ sao nhìu xủ nữ zạ
hok ai bạch dương sao :no:

Xem lý lịch thành viên
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 21, 2008 8:16 pm

Bạch Dương là 1 cung tốt trong 12 cung hoàng đạo đấy, sướng nhé.
@ pegau: Càng tốt, càng đỡ đụng hàng chứ sao :lol:

Tài sản
Tài sản:

pegau_ngau_mc
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Thu May 22, 2008 1:28 am

hêhê admin khéo nói ghê :lol: có 1 admin như koy thik thật đấy :P

Xem lý lịch thành viên
tukhanh93
Pháp Sư
Nữ
Clover leaves11 Viên (moneyTFC)1217
Birthday : 20/04/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Sun May 25, 2008 4:57 am

Mình cũng Bạch Dương nè! Làm wen nhoa begau ^^~.Mà đặc biệt là mình sinh đúng ngày 20 mới vui chứ...hihi, thế bạn sinh ngày mí nhỉ^^?
-Hi all, hi mod....tham gia ngay lúc cái 4rum này mới được chút chút, lâu lắm mới lên lại thấy vui vẽ ghê ha!
p/s: nghĩ lại thấy có vài điều cũng đúng...hehe

Tài sản của tukhanh93

Xem lý lịch thành viên
Mark
Pháp Sư
Nam
Clover leaves0 Viên (moneyTFC)74
Birthday : 08/10/1993
Vi pham :
5 / 105 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Mon May 26, 2008 10:51 pm

Trích dẫn :

Bạn luôn là người trân trọng cái đẹp. Bạn thích các món ăn chứa nhiều chất dinh dưỡng và thích uống rượu, do đó bạn sẽ khó khăn khi ăn kiêng.
Bạn có một khuôn mặt dễ thương với những đường nét thanh mảnh và làn da trắng mịn.
Nhược điểm: Phần lưng và mông của bạn không được đẹp lắm. Hơn nữa, bạn lại không thích tập thể dục nên có thể sẽ gặp đôi chút khó khăn trong ăn mặc.

Trân trọng cái đẹp --> Oh yeah!!!
Khó khăn khi ăn kiên --> đùa hả? :D
Bạn có một khuôn mặt dễ thương với những đường nét thanh mảnh và làn da trắng mịn.--> đúng rồi đấy
Phần lưng và mông của bạn không được đẹp lắm--> zậy sao?

Tài sản của Mark

Xem lý lịch thành viên
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Tue May 27, 2008 4:48 am

Mark đã viết:
Trích dẫn :

Trân trọng cái đẹp --> Oh yeah!!!
Khó khăn khi ăn kiên --> đùa hả? :D
Bạn có một khuôn mặt dễ thương với những đường nét thanh mảnh và làn da trắng mịn.--> đúng rồi đấy
Phần lưng và mông của bạn không được đẹp lắm--> zậy sao?

Ahaha, đúng quá còn gì?? :lol:
Tuy nhiên cái ý 3 không được chính xác cho lắm. Khuôn mặt đpẹ, chắc tui chết luôn

Tài sản
Tài sản:

_ChYpI_
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Nữ
Vi pham :
1 / 101 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Tue May 27, 2008 11:20 pm

Hâhhâhh...Pó tay....Ông Mark thì ăn kiêng jì nữa , để thành bộ xương di động ak` .Mà ông này tui thấy ông dễ ăn kiêng thì có , cái jì cũng hok ăn được , con trai mà kén cá chọn canh (Trà sữa hok bik' uống , kem thì hok bik' ăn .. :P )PÓ chiếu lun
Trích dẫn :
Ông mà được thế này , tui đi đầu xuống đất ..Nói hok bik' ngượng mồm ak`
Thanh mảnh ak` , có lẽ cũ ng đúng nhỉ ..Được 1 ý ..Da trắng mịn ak' , có mà đen sùi
í :aha:

Tài sản của _ChYpI_

Xem lý lịch thành viên
pegau_ngau_mc
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 28, 2008 1:46 am

hahahah mark bị một đóng bu vào trỉ trích tội nhỉ ^^
với tukanh mình làm quen ok mình sinh ngày 1 tháng 4 cùng ngày với sak và wataki đó nhưng cũng dính luôn zô ngày nói dối T_T :thill: 3. Bạch Dương (21/3-20/4)

những điều trên rất đúng với tui :aha: còn Nét nổi bật trên khuôn mặt bạn là đôi mắt e hèm cận lòi tròng ra luôn mà nổi bật gì trời :mama: bbậy bạ quá đi

Xem lý lịch thành viên
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 28, 2008 4:50 am

Aha, vậy là bạn pegau sinh đúng ngày tốt nhỉ?
Toàn các nhân vật iu thích sinh vào ngày đó.
Tiếc là trong manga của Clamp không ai sinh 31/8 :thill:

Tài sản
Tài sản:

_ChYpI_
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Nữ
Vi pham :
1 / 101 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 28, 2008 5:20 am

Uh` ..Sinh nhật pé gầu đẹp nhưng mà thấy cũng có bất lợi nhể ..Thế này nhá , hôm sn ,pé gấu mà nói vs mọi ng` :"Hnay sn e đấy , mọi ng` tặng quà nhé " Chắc là ai cũng nói "Mài chém ak` , hok lừa đc. tao đâu " mất

Tài sản của _ChYpI_

Xem lý lịch thành viên
pegau_ngau_mc
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 28, 2008 7:14 pm

đó cái đó đã từng xảy ra khi tui đc 6 tuổi đấy hixh hix hix quá đâũ :thill: bùn lũ bạn mất nết đó hu...............sn tui mà nó ................hu .................hu

Xem lý lịch thành viên
_ChYpI_
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Nữ
Vi pham :
1 / 101 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed May 28, 2008 9:46 pm

Hêhheh..Khổ thân ....NHưng mà chỉ vs n~ ng` mới wen thui nhỉ , wen thân rùi thì hem sao hít há

Tài sản của _ChYpI_

Xem lý lịch thành viên
Alnade
Kị sĩ
Kị sĩ
Nữ
Clover leaves0 Viên (moneyTFC)746
Birthday : 07/11/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Thu May 29, 2008 7:26 pm

Hoshi đã viết:
[color=purple]
10.Thần Nông (24/10-22/11)

Bạn có sức lôi cuốn mạnh mẽ và là người gợi cảm nhất trong số 12 vì tinh tú. Bạn biết sử dụng lợi thế ấy cho mục đích riêng của mình. Một khi đã có người đàn ông mong muốn, bạn thường xuyên có xu hướng muốn làm người lãnh đạo.
Bạn có vóc người nhỏ nhắn, năng động. Mái tóc đen cùng cặp mắt cũng đen tuyền của bạn ẩn chứa một vẻ đẹp bí ẩn, kỳ lạ.
Nhược điểm: Theo Thế Giới Phụ Nữ, da bạn không được tươi trẻ và mịn màng, bạn nên dành nhiều thời gian massage mặt, ăn uống điều độ và tránh đồ uống có hại cho sức khỏe.

Hix mình hok bít mình quyến rũ thía déy

Tài sản của Alnade

Xem lý lịch thành viên
wingsong
Người Lùn
Người Lùn
Nữ
Clover leaves0 Viên (moneyTFC)37
Birthday : 20/09/1995
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed Jul 16, 2008 5:25 am

Trích dẫn:
Bạn là người có đầu óc phê phán, sắc bén trong mọi suy nghĩ và hành động dù là nhỏ nhất. Vóc người nhỏ nhắn của bạn càng được tôn lên bởi khiếu thẩm mỹ tinh tế trời cho trong cách ăn mặc. Bạn còn làm chủ một mái tóc bóng mượt duyên dáng. Những người thuộc mệnh này thường có sức khỏe dồi dào, một phần cũng là nhờ họ có thói quen tốt trong ăn uống và ưa thích khí hậu tự nhiên.
Thật lạ, chiếc rốn là đặc điểm nổi bật trên cơ thể bạn. Hãy làm nó nổi bật hơn trong những trang phục hơi bụi với dây xích bằng kim loại.
Nhược điểm: Bạn rất khó tính trong cách ăn mặc, để kiểu tóc và trang điểm.

Uhm!Cũng có cái đúng nhưng cũng có cái sai:
Mình đâu có nhỏ nhắn, cao nhất lớp đây nè
Còn nữa, mình đâu có khỏe khoắn gì đâu, ốm suốt ngày
Còn lại đúng tất!
Mà nè, mình sinh ngày 20 đó! trùng ngày với Tukhanh, khác mỗi cung thui!
Mà mình thấy Xử Nữ đông áp đảo các cung khác nhỉ!!!!!! :))

Tài sản của wingsong

Xem lý lịch thành viên http://dongbang.4umer.net/
luv_fye_sama
Người Lùn
Người Lùn
Nữ
Clover leaves0 Viên (moneyTFC)2
Birthday : 18/07/1996
Vi pham :
1 / 101 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Wed Jul 16, 2008 8:03 am

6.Cự Giải (22/6-23/7)

Các cô gái ở cung này có đầu óc tưởng tượng và lãng mạn. Bạn là người rất tinh tế, nhạy cảm và biết lắng nghe. Bạn thường lo lắng cho người khác trước khi nghĩ đến bản thân. Bạn có mái tóc tuyệt đẹp và một đôi mắt to dịu hiền.
Bạn có khuôn ngực tuyệt vời, hãy lưu ý chọn quần áo và đồ tắm phù hợp để làm nổi bật các đường cong.
Nhược điểm: Khi gặp chuyện không hay, bạn thường cố gắng kìm nén nỗi buồn riêng, điều này có tác dụng không tốt tới tâm lý do đó sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe.
Cũng gần đúng với Luv.Nhưng riêng chuyện đôi mắt to dịu hiền là sai bét bè be,vì Luv bị cận nặng lắm ế!!

Tài sản của luv_fye_sama

Xem lý lịch thành viên
kiwi_chan
Kị sĩ
Kị sĩ
Nữ
Clover leaves1 Viên (moneyTFC)1
Birthday : 06/11/1994
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Sun Jul 27, 2008 9:20 pm

tớ thấy ko đúng chút nào, da tớ từ trước giờ chưa có vấn đề gì?/? sao nó dám nó là ko dc tốt nhỉ( cái cung Thần Nông ấy), pùn.
Trích dẫn :
lôi cuống, mạnh mẽ, gợi cảm àk. sai hết rồi rồi. Sinh năm 93, cao 1m63,5, nặng 55 kilo, cái này nhầm thaật rồi.
vóc người nhỏ nhắn, hixhix, 55 kilo mà kiu nhỏ àh.
Mà ước gì mình dc như vậy o0-_-0o

Tài sản của kiwi_chan

Xem lý lịch thành viên
SakuraSyaoran
Trận chủ
Trận chủ
Nữ
Clover leaves6 Viên (moneyTFC)564
Birthday : 12/09/1994
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Fri Aug 01, 2008 11:24 pm

Huhu,sao mình cũng là cung Xử Nữ nhưng mà không giống tí xíu nào mấy bạn kia hết vậy? :thill:
Có lẽ nói cho cùng thì đâu ai giống ai hoàn toàn nhỉ?

Tài sản của SakuraSyaoran

Xem lý lịch thành viên
Sakura Hime
Đại Pháp Sư
Nữ
Clover leaves32 Viên (moneyTFC)4504
Birthday : 01/08/1996
Vi pham :
2 / 102 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Sat Oct 04, 2008 9:20 pm

7. Sư Tử (24/7-23/

Vì mang mệnh Sư Tử nên bạn là người rất khoáng đạt, rộng rãi và tốt bụng. Bạn có khả năng làm một nhà lãnh đạo bẩm sinh và dễ trở nên nổi tiếng. Nếu thường xuyên được mời đi dự tiệc, bạn sẽ gặp vấn đề với vòng eo của mình bởi khó có thể chống lại sự quyến rũ của những thỏi chocolate, những chiếc bánh kem ngọt ngào hay cốc rượu vang.
Bạn có mái tóc đẹp tuyệt, đừng quên chăm sóc nó bằng những loại dầu gội phù hợp và hãy chải chuốt thật kỹ càng khi bạn ra khỏi nhà.
Nhược điểm: Những người sinh cung này thường gặp các vấn đề về tim mạch, do đó bạn cũng nên kiểm soát cân nặng của mình để giảm bớt các nguy cơ về bệnh tim.

Nhưng em nặng có 46 kí lô ! Ghét ăn Chocolate , chỉ khoái trà sữa thoy , nhưng … cao đến 1m62 lận ! Quá tốt! Để dẫm bẹp đầu tụi con trai xuống đất ! Hahahahaha :aha:Hình như 4rum mình nhìu nhân vật “bốn mắt” quá nhỉ : Koy nè , pegau nè , Luv nè ,…. 4 mắt hết!

Tài sản của Sakura Hime

Xem lý lịch thành viên
L0ng_Hô?_Ph4'ch
Kị sĩ
Kị sĩ
Nam
Clover leaves8 Viên (moneyTFC)82
Birthday : 14/05/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Thu Nov 20, 2008 2:08 am

4. Kim Ngưu (21/4-21/5)

Ở cung này, bạn là người làm việc rất chăm chỉ. Bạn có nước da sáng và bờ vai gợi cảm. Các nỗ lực ăn kiêng cũng như tập thể dục thẩm mỹ thường có tác dụng tích cực đối với bạn.
Cổ của bạn rất đẹp, do đó bạn nên mặc áo hở cổ, đeo dây và vòng trang trí.
Nhược điểm: Bạn là người sành ăn và ăn uống nhiều, nếu không tuân theo một chế độ thích hợp, rất có thể bạn sẽ có vấn đề về trọng lượng.

cổ đẹp ư?
dây thì có đeo một cái nhưng cổ đẹp thì hơi kì
ngửa cổ lên nghía mãi trong gương mà đâu có thấy gì

Tài sản của L0ng_Hô?_Ph4'ch

Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tự khám fá bản thân nha!!!   Today at 3:05 pm

Tài sản của Sponsored content

Tự khám fá bản thân nha!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next