Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

*nước mắt đầm đìa* Đau khổ vì các anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Emerald Eyes
Ám Hành Ngự Sử

Nữ
Clover leaves 11 Viên (moneyTFC) 3439
Birthday : 17/04/1998
Vi pham :
0 / 100 / 10

Tài sản
Tài sản:

18022012
Bài gửi*nước mắt đầm đìa* Đau khổ vì các anh

Ngày..tháng..năm...

Hôm nọ , do bản tính tò mò không cưỡng được , mình đã mò KHR đọc. Và kết quả là mình thực sự thành fan Truyện đỉnh hơn cả những gì mình tưởng tượng~

Suốt 1 tuần , mình quăng hết bài học lén lút luyện chap (hậu quả tất yếu là hằng sáng ngồi học cặm cụi , và mấy lần suýt chết do học không kịp lại có vụ trả bài )

Thế mà... thế mà...

Khi mình luyện xong chap 234 , và chuẩn bị qua chap tiếp theo , mình bỗng giật mình phát hiện chap tiếp theo là chap 267.

Lồng lộn , mình "càng quét" hết các nhóm đang dịch truyện này , thế mà , chap họ dịch toàn từ chap 245 trở lên , hoặc có nhóm chỉ mới dịch tới chap 1 lẻ mấy .

Mình tuyệt vọng cùng cực , tra gg sama mong có tia hy vọng le lói , nhưng các trang web khác cũng chẳng hơn gì .

Nếu trình anh văn mình tàm tạm , mình cũng đi đọc bảng tiếng anh ở city manga chứ tội chi mà đi lục . Nhưng với 1 đứa lười siêu đẳng + trình anh ngữ có nguy cơ thi lại như mình , nếu có dịch được sợ cũng hiểu sai ý lung tung , làm giảm mất độ hay vốn có của truyện . Mà đó là điều mình không chấp nhận được.

Thế là tối đó , mình ăn không ngon , nằm vào giường mà trằn trọc ngủ không được , vỗ gối bồm bộp , nước mắt đầm đìa bởi đau khổ . Cứ nghĩ đến Tsuna-kun , Dứa đại ca , Hibari-sama là mình lại lăn lộn , cào cấu , gào thét (tất nhiên là đấu tranh tư tưởng vì lúc đó là nửa đêm , có điên mới giật đầu cả nhà dậy bởi tiếng thét của mềnh ==") bởi trái tim cứ rạo rực , mong được bay vào cái thế giới đó thêm nữa , thế giới của các sama (đó cũng là cái lí do mà mình mạo hiểm xù bài)

Hỡi trời , con làm gì bây giờ??? Bấn ngày một nặng mà bây giờ thế này thì có nước chết bởi đau khổ và ức chế (bây giờ con chưa ức chế do đã trút bớt vào bợn nhật kí tội nghiệp bằng cách tâm sự , ỉ ôi , vũ lực nhưng sớm muộn cũng sẽ thành điên thực sự vì các sama )

B-set by Bánh Trung Thu-chan aka Milly yêu dấu♥
Xem lý lịch thành viên
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

*nước mắt đầm đìa* Đau khổ vì các anh :: Comments

À, cho mình hỏi: KHR là gì thế? Có hay không?
KHR là viết tắt 3 chữ đầu của truyện Kateikyoushi Hitman Reborn đó bạn . Rất hay ! Không . Cực-kì-hay .Nhưng nó không dành cho những bạn trung thành vs thể loại shojo manga loãng mợn đâu nhé
KHR tớ chỉ đọc đc 23 chap đầu =)) Lại k đọc nổi nữa nên bỏ dở r =))
Cơ màk tớ bấn D18 =)) 2 chap mới nhất quăng hint 2 anh tá lả =))
Ngồi xem màk cháy nắng vì lão D đến khét lẹt =))
truyện này e hình như đọc ở đâu rồi thì phải, nhưng lâu lắm rồi, hok có nhớ rõ
Re: *nước mắt đầm đìa* Đau khổ vì các anh
Bài gửi Today at 6:06 pm by Sponsored content

*nước mắt đầm đìa* Đau khổ vì các anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang