Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

Mình thật ngốc!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian

Nữ
Clover leaves 52 Viên (moneyTFC) 2788
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Tài sản
Tài sản:

24072010
Bài gửiMình thật ngốc!!!

Cho đến giờ, em vẫn nghĩ em sẽ không hối hận vì đã yêu anh, cho dù hiện tại em có đau khổ như thế nào...

Đến bây giờ, em vẫn tin....

Nhưng em lại ước mình có thể ghét anh. Em chỉ muốn thoát khỏi cía hiện tại đau khổ này...

Anh có người khác chưa? Em không biết. Nhưng em sợ khi phải biết điều đó, chính vì vậy, em đã Del Facebook và nick của anh.... Em định làm vậy từ rất lâu, nhưng em sợ mình sẽ phải hối hận... nên em đã không làm. Nhưng cho đến ngày đó, khi nghe 1 người bạn bảo: "hình như XX thích YY thì phải". Thực sự, em vẫn cười, nhưng em thấy đau lắm. Ừ thì thôi, đó là chuyện của anh, em không cần phải quan tâm nữa... Và ngày đó em cũng đã xóa hết mọi thứ về anh...

...... Cứ ngỡ mọi chuyện đã dần trôi đi... kể từ ngày chia tay đến giờ, cũng đã hơn 2 tháng rồi nhỉ.....

....... Hôm qua đáng lẽ là 1 ngày vui vẻ của em, vì cả sáng và chiều em đều đi chơi rất vui với mọi người, bạn bè. Tối hôm qua... em về nhà lúc 10h30.

........ Trong căn phòng, ngồi 1 mình trên giường, em đã nghe nhạc. Những bài hát đó vẫn cứ như thế, nhưng cảm xúc cứ thay đổi liên tục. Cầm cái di động tên tay mà thấy trống vắng vô cùng. Em muốn nhắn tin vs anh, nhưng em sợ. Sợ vì không biết giờ anh nghĩ về em ntn; sợ vì giờ có lẽ anh chẳng còn coi em là gì nữa.... Vậy đấy, nghĩ vậy lại buồn. Nhớ lại ngày xưa luôn có 1 người để nt mỗi khi nhớ, luôn được quan tâm, hỏi han,.... Sau đó, cứ cầm cái điện thoại, và ngủ quên mất cho tới tận sáng nay....

.......... Em thật ngốc đúng không? Giờ có lẽ anh đã thích 1 người khác rồi. Anh cũng chẳng bận tâm đến chuyện ngày xưa, và có lẽ... cũng chẳng còn nhớ em là ai... Nhưng sao em vẫn nhớ anh. Nhiều lần em đã tự nhủ: "Anh đối xử vs em chẳng ra gi, vậy tại sao còn nhớ? Quên đi, quên đi". Mỗi lần nhớ lại những kỉ niệm ngày xưa, em lại tự tưởng tượng ra 1 cái chổi sơn trắng, xóa những hình ảnh đấy đi, để em nhắc mình không được nhớ đến....

............. "Tại vì sao lòng cứ phải nhớ 1 ngươi mãi không quay lại?" - Mọi người cũng nghĩ em đã quên, nhưng họ bất ngờ khi biết rằng em chưa thể quên... Họ đều nói "không ngờ mày yêu nó đến thế...". Giờ em không thấy vui vì em yêu anh nhiều như thế. Trái lại em hận chính mình, vì sao lại để tình cảm chen ngang vào cuộc sống của em???

................ Ngồi xem phim trong rạp, em nhớ tới anh. Khi đi qua Hapro cạnh Hồ Gươm, em nhớ tới anh. Rồi khi xem phim hay nghe nhạc, em lại nhớ đến anh.... Em ghét, em ghét tất cả mọi thứ!!!

Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA

Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Mình thật ngốc!!! :: Comments

Re: Mình thật ngốc!!!
Bài gửi on Sun Jul 25, 2010 1:14 am by princess_tomoyo
đời khó thật đấy, tại sao lại để cho người ta nhớ một khi mà người ta đã mún quên?
giờ thì, những gì ss thik đều có hình bóng của ng` ấy cả
tình iu mà, phứt tạp thật đấy nhỉ?
Bài gửi on Sun Jul 25, 2010 7:36 am by Koyuki Hagiwara
Uh, nó như một nỗi ám ảnh vậy :))

Muốn quên không được, kí ức tự dưng cứ ùa về.

Đôi khi đầu óc mình nó không nghe theo em ạ. Càng cố quên thì càng nhớ, nhớ xong lại bực :"Mình nhớ làm cái gì?"

Bực nhất là mấy ngày trước, ngày nào SS cũng mơ thấy nó... Chắc tại sáng nghĩ nhiều quá nên nó ám cả vào giấc mơ.

Thực sự, giờ SS rất khổ...
Bài gửi on Sun Jul 25, 2010 7:41 am by princess_tomoyo
thả lỏng đi ss, yoga thử xem (đùa thui, thếy hem đc đừng làm theo nhé ;)
Bài gửi on Sun Jul 25, 2010 11:07 pm by Koyuki Hagiwara
princess_tomoyo đã viết:
thả lỏng đi ss, yoga thử xem (đùa thui, thếy hem đc đừng làm theo nhé ;)

Yoga ah 8-> nếu có 1 điều ước thì SS muốn đi khỏi HN, cùng gia đình sống và almf việc ở 1 nơi khác :))

Hay đi du học thì cũng OKiie, nhưng đó chỉ là ước mơ thôi :))
Bài gửi on Mon Jul 26, 2010 1:13 am by princess_tomoyo
du học cực lúm đó ss, cái gì cũng tự lo hết á
em sợ đi du học vì hok có ai cho em nhờ hết á
(pật mí nè: em lười lắm đó, xếp có cái mền mà cũng nằm xếp đó) :))
Bài gửi on Mon Jul 26, 2010 6:41 am by ashura fukyuno
Càng muốn quên thì lại nhớ, càng muốn nhớ thì lại quên.
Chị không nhớ rõ là mình đã nghe câu nói này ở đâu, mà lúc chị đọc những gì em viết thì tự dưng chị lại nhớ tới câu nói này.
Hoàn cảnh của em lại khổ hơn chị.
Nên chị mong em có thể giống câu nói trên: càng muốn nhớ thì lại quên.
Quên đi cho đời đỡ khổ.
Chuyện tình cảm phức tạp lắm.
Chị hi vọng em đừng để tâm đến người đã làm cho em khổ đến như vậy.
Bài gửi on Tue Jul 27, 2010 4:18 am by princess_tomoyo
hay tìm một việc thú vị gì đó (học làm bánh hay đi mua sắm vs bạn chẳng hạn) để bận rộn đầu óc, đầu óc bận rộn thì đâu có nghĩ vu vơ gì nữa
Bài gửi on Wed Jul 28, 2010 2:53 am by Koyuki Hagiwara
@ SS Ashu: Hôm nay em buồn lắm SS ạ. Hôm qua em và cậu ấy tình cờ chạm mặt nhau.

Em buồn lắm. Trước kia chúng em thân thiết là vậy, àm giờ lại như người qua đường. Gặp nhau mà ngượng ngùng.... cậu ấy đã quay đi.

Em gục ngay xuống bàn khi ấy và cười. Bạn em bảo "Đừng gục như thế, ngồi dậy đi".

Hình như cậu ấy còn hiểu lầm em thích bạn cậu ấy cơ :))

Em không thể không nhớ tới cậu ấy... em thực sự buồn lắm SS ah...

@Pri: có bận nhưng ko thể bận 24/24 được em ạ ^^~
Bài gửi on Wed Jul 28, 2010 3:11 am by princess_tomoyo
khó chịu thật ấy nhỉ... hai người từng yêu nhau giờ lại như người qua đường...
dù tự nhủ lòng là ghét, nhưng cúi cùng cũng lòi ra là mình còn thik
cái này thì quả thực là ko có cách gì để chữa đc hết (ngoại trừ thời gian, nhưng ko rõ là sẽ mất bao lâu nữa)
s buồn em cũng buồn was hà, mà ko giúp đc gì hết trọi hgjkgh
Bài gửi on Wed Jul 28, 2010 8:30 pm by ashura fukyuno
Chạm mặt nhau mà không nói gì, ngượng ngùng rồi quay đi. Hix . Chị cũng từng trải wa rồi. Không nhẹ nhàng chút nào.
Đúng là lưới tình khó gỡ. Đã dính vô rồi là khỏi ra luôn.
Koy cũng đừng wá buồn nữa, rồi cũng có 1 ngày em sẽ ra được cái lưới đó.
Nếu em càng đau buồn thì em tự làm khổ mình thôi. em hãy vô tư đi, đừng để khuôn mặt người đó lấn áp tâm hồn mình làm gì.
Bài gửi on Wed Jul 28, 2010 10:08 pm by Koyuki Hagiwara
ashura fukyuno đã viết:
Chạm mặt nhau mà không nói gì, ngượng ngùng rồi quay đi. Hix . Chị cũng từng trải wa rồi. Không nhẹ nhàng chút nào.
Đúng là lưới tình khó gỡ. Đã dính vô rồi là khỏi ra luôn.
Koy cũng đừng wá buồn nữa, rồi cũng có 1 ngày em sẽ ra được cái lưới đó.
Nếu em càng đau buồn thì em tự làm khổ mình thôi. em hãy vô tư đi, đừng để khuôn mặt người đó lấn áp tâm hồn mình làm gì.

Vâng, em sẽ cố gắng ^^~ Vì thời gian qua, không có gì là không thể.

Trong em lúc này, em biết vẫn còn đâu đó ước mong được quay lại với người ấy. Nhưng em biết, điều đó có lẽ không bao giờ thành hiện thực ^^~

Vì sao em lại đau khổ, chờ đợi một người mãi không bao giờ trở lại với em? Em biết, em thật ngốc ^^~

Rồi dần dần, em sẽ ổn thôi :) Cảm ơn SS vì đã hiểu em ^^~

@ Pri: hi, SS thanks em nhiều nhé, em luôn chia sẻ vs SS mỗi khi SS cần

Cảm ơn mọi người rất nhiều. Tuy mất đi 1 thứ quan trọng, nhưng Koy cũng đã biết rằng xung quanh mình còn rất nhiều người ở bên ^^~
Bài gửi on Fri Jul 30, 2010 8:39 am by ashura fukyuno
Koy đừng lo, cho dù người đó không cần Koy thì vẫn còn những người khác rất cần Koy mà. Đúng không cả nhà???
Bài gửi on Fri Jul 30, 2010 9:43 pm by Sakura Hime
Hic ss K đừg pùn nữa nha
K cần ng` đó cần sis K
Chỹ cần gia đìh + bạn bè kần là qá đủ ùi >"<
Bài gửi Today at 3:42 am by Sponsored content

Mình thật ngốc!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang