Welcome to the land of Hopes and Dreams!




Share | 
 

 Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Các bạn thấy thế nào về topic này?
A. rất cute
80%
 80% [ 4 ]
B. rất boring
0%
 0% [ 0 ]
C. rất không có gì đặc biệt
0%
 0% [ 0 ]
D. rất đặc biệt
20%
 20% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 5
 

Tác giảThông điệp
bearXrabbit
Designer
Nữ
Clover leaves4 Viên (moneyTFC)288
Tổng số bài gửi : 107
Birthday : 15/07/1995
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Tue Jul 06, 2010 12:59 am

Nickname: Emma
Ngày rơi xuống hạ giới: 15/7/1995 (nhớ tặng quà nhé, mấy bạn)
Nơi ở (trước đây): ..:::Thiên đường:::.. (hiện đang ở tpHCM)

Sở thích của Emma là: Vẽ, nằm ườn, đọc truyện tranh, nghe nhạc,...
Ghét nhất: lao động khổ sai và côn trùng

Câu nói yêu thích: Đừng coi thường phái nữ, nếu không sẽ vào bệnh viện!
Tiêu chí/mục đích sống: trở nên giàu sang sung sướng
Lợi ích sống trên trần gian này là: có thể thoải mái làm điều xấu !

Tài sản của bearXrabbit

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://yume.vn/carrotrabbit
hikaru fukyuno
Giải nhất Summer Contest
Giải nhất  Summer Contest
Nữ
Clover leaves9 Viên (moneyTFC)2159
Tổng số bài gửi : 204
Birthday : 09/06/1994
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Tue Jul 06, 2010 1:15 am

Chào mừng bạn đến với TRC FC! Rất vui được bik bạn. Ummm mình nên gọi bạn là Emma hay thỏ gấu nhỉ? cái nick fc ấy . Giới thiệu ngắn gọn nhưng khá ấn tượng đấy. Chúc bạn vui vẻ và thư giãn khi tham gia 4rum này nhé!

Tài sản của hikaru fukyuno

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://tomboysg.goo-boys.com/
chill_olite
Ám Hành Ngự Sử
Nữ
Clover leaves8 Viên (moneyTFC)6238
Tổng số bài gửi : 575
Birthday : 07/07/1996
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Tue Jul 06, 2010 1:18 am

Welcome to TRC, Chill rất hân hạnh làm bạn với Emma chan! chúc Emma chan một ngày vui vẻ nha!



~Nếu ko còn nơi nào để trở về...~

Tài sản của chill_olite

Tài sản
Tài sản:

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://codegeassfc.forum-viet.net
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian
Nữ
Clover leaves52 Viên (moneyTFC)2788
Tổng số bài gửi : 2019
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Tue Jul 06, 2010 6:41 am

Rất cute ^0^

Để ý kĩ thì cách nói chuyện của Emma rất giống Chill_chan 8-> Nhưng có gì đó mạnh mẽ hơn :>

Cảm giác Chill_chan như 1 thiên sứ bé nhỏ, còn Emma_chan như 1 thiên sứ tinh nghịch vậy 8->

Hihi, rất đáng yêu :* Chào mừng em đến với gia đình Tsubasa ^0^


Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA


Tài sản của Koyuki Hagiwara

Tài sản
Tài sản:

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
Kamui_C3nmt
Giải nhất cuộc thi viết năm 2009
Nữ
Clover leaves22 Viên (moneyTFC)3322
Tổng số bài gửi : 305
Birthday : 28/01/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Tue Jul 06, 2010 8:19 am

Hi emma, ấn tượng nhất với câu cuối trong bài ^^!, sống để thoải mái làm điều xấu hả ?

Tài sản của Kamui_C3nmt

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
chill_olite
Ám Hành Ngự Sử
Nữ
Clover leaves8 Viên (moneyTFC)6238
Tổng số bài gửi : 575
Birthday : 07/07/1996
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Wed Jul 07, 2010 7:44 pm

HÌ hì, thật ra Chill đây và Emma vốn chỗ quen bik cũ, nên tính cách có hơi giống nhau một chút ý mà! còn về cách nói chuyện thật ra là tại vì rơi xuống cùng một chỗ nên mới bị ảnh hưởng của nhau đấy thui, các bạn ạ!



~Nếu ko còn nơi nào để trở về...~

Tài sản của chill_olite

Tài sản
Tài sản:

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://codegeassfc.forum-viet.net
Yuri_Yuki23
Người Đoán Mộng
Nữ
Clover leaves2 Viên (moneyTFC)352
Tổng số bài gửi : 44
Birthday : 12/02/1995
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Wed Jul 07, 2010 8:38 pm

Vui quá,4rum chúng ta lại thêm 1 thiên thần mới,thêm 1 niềm vui mới .....
Chào mừng bạn đến với một thiên đường mới ở hạ giới - TRC . Chúc bạn luôn gặp may mắn và tìm thấy niềm hạnh phúc ở thiên đường của hạ giới này .

Tài sản của Yuri_Yuki23

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
bearXrabbit
Designer
Nữ
Clover leaves4 Viên (moneyTFC)288
Tổng số bài gửi : 107
Birthday : 15/07/1995
Vi pham :
0 / 100 / 10


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Wed Jul 07, 2010 8:43 pm

hihi, cảm ơn admin nha!

Tài sản của bearXrabbit

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://yume.vn/carrotrabbit
Sponsored content


Bài gửiTiêu đề: Re: Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!   Today at 1:20 pm


Tài sản của Sponsored content

Về Đầu Trang Go down
 

Tiểu thiên thần xin kính chào các bạn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

 Similar topics

-
» Tình ca Trầm Tử Thiêng
» Canh hoa thiên lý nấu tôm
» Thiên nhiên muôn màu
» Tân cổ: Hoài Vọng Thiên Thu
» Các món ngon ngọt với hoa thiên lý
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
(¯`°·.Tsubasa Reservoir Chronicle.·°´¯) :: TFC Metropolitan :: Thị công sở-