Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

(:|

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian

Nữ
Clover leaves 52 Viên (moneyTFC) 2788
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Tài sản
Tài sản:

17052010
Bài gửi(:|

Ngày hôm nay thật là quá xui xẻo :))

Nhận ngay bài trả thi HKII môn Tiếng Anh và biết rằng, thôi xong, mình đã mất HSG :D

Từ lúc nhận xong bài, chết điếng người, và thế là cứ tự kỉ ngồi ôm cái điện thoại, chơi Zuma cho đến hết giờ :D

Lỡ tay gọi điện bảo bố đến sơm, chứ không thì mình muốn ngồi đó thêm một lúc nữa.
Tự nhận thấy mình quả là con người vô dụng, chẳng làm được cái gì ra hồn......

......... Mình đã trải qua cảm giác này một lần, nhưng lúc đó, buồn đến chết được, mình đã bật khóc ngay lúc đó. Còn lần này, cố kìm ước mắt được rồi, nhưng hình như càng đau lòng hơn :))

.......... Bạn bè, người yêu mình vânc còn đó, ai cũng ra hỏi han và động viên mình không sao đâu, rồi sẽ ổn thôi. Cũng giống như lần trước vậy *thoáng nghĩ lại*

..... Nhưng mình chợt nhận ra..... Chẳng giống chút nào. Tất cả những lời an ủi đó... Mình biết bạn bè, người yêu đều quan tâm đến mình, mình cảm ơn mọi ngươi... Nhưng trong những lời nói đó, có những lời nói Koy biết là thật lòng, nhưng sao chẳng thể tìm nổi chút ấm áp nào trong dó cả....

..... Cuộc đời mình luôn thế. Cái gì tốt sẽ đến cùng một lúc, và cái gì xấu sẽ ập đến như bão vậy :)) Khó mà tránh khỏi, có núp đi đâu thì nó vẫn cứ đến :D Khóc không được, càng làm mình đau lòng hơn :D..... Dù sao đây cũng đâu phải lần đầu tiên, áp lực trong học tập, rồi những vướng mắc trong tình cảm :)) Mình đã gặp quá nhiều rồi, chúng song hành và luôn tìm đến mình cùng một lúc :)) Mình cũng đã quen với cảm giác trống trải này, nên mình sẽ không sao :D

............ Dù sao cũng cảm ơn bố mẹ mình vì đã dạy mình cứng cỏi trong cuộc sống. "Tự tử vì lý do gì cũng là mất mặt". "Ngã thì phải tự mà đứng lên". Con cảm ơn bố mẹ vì đã dạy con những điều đó :-X

............. Dù có chuyện gì, mình sẽ vẫn vững vàng và cứng rắn ^0^

Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA

Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

(:| :: Comments

No Comment.

(:|

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang