Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

Ngày mai rồi ra sao???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian

Nữ
Clover leaves 52 Viên (moneyTFC) 2788
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Tài sản
Tài sản:

10052010
Bài gửiNgày mai rồi ra sao???

Không biết, mai trời mưa hay nắng nhỉ ????

không biết được... nhưng với mình, toàn những ngày trời mưa và u ám.
Nếu như trước kia, có thể a sẽ đọc avf hiểu những gì em muốn nói, nhưng bây giờ..... Em hy vọng anh sẽ đọc được avf hiểu những gì e muốn nói vs anh, dù cho xác suất là 1%

............ Những ngày vừa rồi thật chẳng êm đẹp gì......
Chẳng ai biết trước được tương lai sẽ như thế nào.........

........... Tối hôm đó, anh với em còn nói chuyện vui vẻ. Sáng hôm đó cũng vậy.... Nhưng đến tối, anh lại giận........ Em đã hỏi, anh bảo anh chưa bao giờ bình thường cả.......

............ Em biết, có lẽ em là một người vô tư quá đến mức vô tâm, em cũng tự nhủ điều đó trong lòng, và em cũng thấy hối hận khi những lần em vô tâm với anh như vậy......

........... Có lẽ em chưa làm được nhiều điều cho anh, nhưng chỉ cần anh tin em, những gì em đang làm là e đã cố gắng hết sức.
......... Em biết, những người bạn của anh ai cũng chín chắn avf người lớn. Họ còn mua thiếp, viết ngàn lần "em yêu anh" avof đó, rồi làm những điều gì đấy.... Con trai ai cũng thế thôi, đều muốn bạn gái mình thật ngọt ngào avf lãng mạn..... Nhưng anh ơi, em không giống như họ. Em yêu anh, có lẽ cách thể hiện chưa tốt nhưng đó alf cách àm em yêu anh, cách của em chứ không phải của ai khác....... Hành động của em, suy nghĩ của em, có lẽ là trẻ con, nhưng tình cảm em dành cho anh alf chân thành, anh có biết không???

........... Anh không hiểu được, và có lẽ cũng sẽ chẳng biết được.........
.......... Sáng nay, em đã nói chia tay vs anh...... Em nói ra không phải để chia tay.... Em hy vọng khi em nói, anh sẽ có chút gì đó níu giữ em lại.... em chỉ cần như vậy thôi, để e biết anh còn yêu em, để e có động lực mà thay đổi mình, để làm anh thích em như lúc ban đầu..........

......... Em đã nói là em rút lại lời nói hồi sáng, em bảo em sẽ coi như mình đang giận nhau, anh abor anh sẽ chờ........

.......... Em đã hỏi anh là "Anh còn yêu em không? 1 chút thôi cũng được". Anh đã nói là "Anh không biết". Rồi em đã hỏi anh "Nếu anh alf em, anh có cố gắng để làm em yêu anh lại không?", anh đã trả lời rằng "Anh không biết".......

........... Anh không biết vì anh chẳng bao giờ bị như em cả. Anh nói rằng vì anh không để em phải buồn bao giờ... Em biết, và em cảm ơn anh.... Nhưng anh làm em vui, thì anh cũng lấy lại niềm vui đó và trả lại nỗi buồn gấp đôi..........

............ Em muốn làm anh yêu em như trước, nhưng những lời anh nói, em có chút động lực nào để mà thực hiện mong muốn của mình? Em chỉ cần một câu nói" Ừ, anh vẫn yêu em", như vậy thôi alf đủ rồi anh ah.... Nhưng em mãi chỉ nhận được những lời nói từ anh: "Em nhạt lắm", "Anh không biết", "Em như cành củi chỉ biết để người ta đưa đẩy",.... Anh nói em không có lòng tin để thử.... Nhưng hiện giờ em đang tuyệt vọng lắm, anh biết không???

............ Anh muốn gì, hay nghĩ gì, có bạn bè anh để nói cho em, em hiểu được anh buồn ntn. Còn em, em buồn, em nghĩ gì ai nói cho anh nghe? Em nói, anh bác bỏ, anh bảo em sai..... Ừ, có lẽ em sai, nhưng chắc lẽ anh không thấy có chút lý do gì để suy nghĩ lại???

.......... Anh mệt mỏi, em cũng rất mệt mỏi, nhưng vì em vẫn con yêu anh. Người ta nói chắc anh vẫn còn yêu em thôi, nhưng những lời nói của anh lại khiến em suy sụp, mả thấy chẳng còn hy vọng nào ở anh cả.........

........... Giờ em đã hiểu thế nào là "chông chênh" giữa mất và còn. Em không biết mai trời sẽ ănngs hay mưa, em cũng không biết anh có còn yêu em nữa không, em cũng không biết mai anh có chia tay vs em không,....

........... Em sẽ cố gắng để anh yêu em lại như trước, nhưng cũng xin anh hiểu con người của em thôi....... Em là em, em có cố gắng thế nào nhưng em vẫn alf em thôi, em hy vọng anh hiểu và dần chấp nhận nó. Em sẽ cố gắng thay đổi để quan tâm đến anh hơn, nhưng anh đừng bắt em phải là một người khác!

Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA

Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Ngày mai rồi ra sao??? :: Comments

Re: Ngày mai rồi ra sao???
Bài gửi on Tue May 11, 2010 1:09 am by Kaoru_Koganei
Uhm, cho dù có thay đổi thế nào thì mình cũng chỉ là mình thôi
Chị đáng lẽ phải hỏi gu của anh đó ra sao trc khi quen nhau chứ (ái chà, em hơi nhiều chuyện rồi)
Dù sao thì cũng chúc chị mau mau qua khỏi chuyện này nhé, đừng buồn nữa coi chừng sao nhãng việc học đó

Ngày mai rồi ra sao???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang