Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

Tại anh thôi........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian

Nữ
Clover leaves 52 Viên (moneyTFC) 2788
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Tài sản
Tài sản:

29042010
Bài gửiTại anh thôi........

Em đã rất mệt mỏi.......

3 ngày hôm nay, em đã rất mệt mỏi, anh biết không?

Anh giận em, em còn không biết lý do vì sao.......

.... Em hỏi anh, anh chỉ bảo anh cần thời gian......?

.......... Em biết mình cần cho anh thời gian, nhưng em không hiểu.... sao anh với em lại trở nên như thế này..........

.......... Em thấy mình như đánh mất chính bản thân mình...... Trước kia, chẳng có chuyện gì khiến em phải buồn, phải đau lòng như thế này..........

........... Hiện giờ, anh đang vui hay buồn? Giờ anh đang đi du lịch, chắc trong trí óc không còn chỗ trống nào nhớ đến em.........

.............. Em ở nhà, dù có là học bài hay gì đi chẳng nữa, nhưng mỗi khi ngưng lại công việc, em lại nhớ đến anh, và em lại buồn...........

............. Em đã rất mệt mỏi vì chờ đợi, hay có thể em là con người không có đủ lòng kiên nhẫn. Em đã mệt mỏi khi phải chờ anh suốt 11 tiếng đồng hô để nói huyện với anh, và sau đó đã khóc mỗi lần thấy anh Offline, rồi lại hy vọng anh sẽ bắt chuyện với mình mỗi khi Online. Nhưng cứ trải qua những lần như vậy, em càng trở nên thất vọng. Rồi cuối cùng em đã khóc khi trả lời những câu nói ngắn gọn của anh.........

.............. Tối hôm đó, em lên giường lúc 11h30, nhưng cứ nằm trằng trọc như vậy cho đến 1h sáng........ Em biết anh đã ngủ, nhưng em cứ nhắn tin vào máy anh thôi...... Em không đợi anh trả lời, nhưng ít ra nó làm em thấy dễ chịu hơn.........

........ Sáng hôm sau tỉnh dậy, em đã lại khóc khi đọc tin nhắn của anh, nahwns vào 7h sáng, là 8h anh lên máy bay........

.......... Haizzz, em phải làm gì trong 4 ngày tới đây? Không gặp mặt anh, dó là tốt hay xấu? Tốt cho anh, nhưng với em thì...... Em không biết........

........ Dù sao..... Thứ 4 tuần sau đã thi học kì rồi, đâu phải lúc để nỗi nhớ xâm chiếm đầu óc? Em sẽ không nhớ anh nữa, sẽ tập quên dần anh để trả lại chính mình, sẽ xóa mọi thức liên quan đến anh, để em không phải nhớ anh mỗi khi nhìn thấy những thứ đó.......

............ Em không biết tương lai sẽ ra sao, nhưng em không còn sự lựa chọn nào khác lúc này..... Em mệt mỏi khi phải đau khổ, mệt khi phải khóc mỗi khi nói chuyện với anh, mệt vì ngày nào cũng chờ anh, để rồi cuối cùng em lại khóc..........

.............. Nếu bài này em viết vào hôm qua, em cũng sẽ khóc..... Nhưng hôm nay, em không khóc. Vì em là một người mạnh mẽ mà, đúng không? Đừng trách vì sao em lại trở nên như vậy, đã hiểu sai ý anh.... Chính anh đã biến em trở thành như thế...... Em muốn thoát khỏi sự đau khổ này.

............... Em sẽ chờ anh, cho đến khi anh về..... Và lúc đó, có điều gì đi chăng nữa thì em cũng sẽ vui vẻ và đón nhận.

Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA

Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Tại anh thôi........ :: Comments

Re: Tại anh thôi........
Bài gửi on Fri Apr 30, 2010 11:13 am by Kamui_C3nmt
Kamui cũng đã có những cảm giác như Koy, tuy không giống lắm
Kamui quen anh ấy trên mạng, quen như bạn thôi, nhưng những lời nói yêu thương an ủi của anh ấy làm Kamui cảm mến, và Kamui đã rất thích anh ấy.
.... Sinh nhật năm 15t, Kamui mời anh ấy tới nhà, nhiều người chửi Kamui ngu là tại sao lại mời người trên mạng không quen không biết, chưa biết người ta tốt xấu gì đã mời đến nhà. Nhưng anh ấy đến thật, anh ấy tặng Kamui 1 con gấu bông rất to (vì Kamui ghi trên blog là thích 1 con chó bông to)
.... Ngày hôm ấy là sinh nhật vui và đáng nhớ nhất của Kamui....
... Nhưng...
.... Những tấm hình Kamui chụp chung với anh ấy (trong máy anh ấy) anh ấy không chịu gửi 1 tấm nào, lấy lí do là hư hết rồi, vậy mà hình gia đình Kamui cũng trong cái máy đó thì anh ấy lại đưa, rõ ràng, từ khi ra khỏi nhà Kamui, anh ấy đã thay đổi rất nhiều
... Anh ấy cứ như muốn né tránh Kamui...
.... Anh ấy không cònấm áp và thân thiện như xưa nữa...
... Có hôm anh ấy mắng Kamui rằng ;" Sao e chậm hiểu quá vậy?", trong khi trước đó, anh ấy gọi Kamui là "nhóc ơi", là "ngốc xít"...
... Anh ấy hệt như đã chết rồi vậy, giờ đứng trước Kamui là 1 con người lạnh lùng
... Kamui thậm chí còn không được ntin với anh ấy...
... Kamui thậm chí còn không nghe được câu "tạm biệt" khi anh ấy đi
... Kamui đã chờ, chờ anh ấy trở lại như trước đây, nhưng mọi thứ đã đi quá xa rồi, Kamui cũng ừng đợi anh ấy onl, ráng học bài để onl chúc mừng sn anh ấy, nhưng vừa mới onl thì anh ấy off...
... Giờ anh ấy không còn như xưa nữa...
Đừng buồn nữa nha Koy, đúng, cuộc đời luôn thay đổi, con người cũng vậy, mệt lắm, nhưng đừng buồn, chỉ cần kiên nhẫn và sống tốt, nhất định 1 ngày nào đó mình sẽ hạnh phúc!

Mong Koy luôn hạnh phúc!
Bài gửi on Fri Apr 30, 2010 7:59 pm by Koyuki Hagiwara
Cảm ơn Kamui...... Kamui luôn luôn là người hiểu tớ ^^~
Bài gửi on Sat May 01, 2010 12:46 am by congchuaxuClam
haizz, cuộc đời thật lắm chuyện thị phi, tình cảm con người lun thay đổi, có lẽ quên đi là tốt nhất.
Bài gửi on Sat May 01, 2010 4:11 am by Koyuki Hagiwara
Quên khó lắm Clam ah..... Chắc chắn sẽ quên được thôi, nhưng thời gian đó quả là đau khổ lắm đấy :((
Bài gửi on Sat May 01, 2010 7:04 am by princess_tomoyo
Koyuki Hagiwara đã viết:
Quên khó lắm Clam ah..... Chắc chắn sẽ quên được thôi, nhưng thời gian đó quả là đau khổ lắm đấy :((

quên khó, tất nhiên rùi vì mình đã từng có những kỉ niệm rất đẹp, quên đi thì cũng luyến tiếc chứ nhỉ?
nhưng cuối cùng thì mình vẫn phải quên thôi ss nhỉ?
em thì cũng ko gọi là hiểu ss đc như Kamui, nhưng bởi vì hiện giờ em cũng đang cố gắng để quên một người, nên ít ra em cũng hiểu điều đó là khó đến cỡ nào.

Kamui_C3nmt đã viết:
Đừng buồn nữa nha Koy, đúng, cuộc đời luôn thay đổi, con người cũng vậy, mệt lắm, nhưng đừng buồn, chỉ cần kiên nhẫn và sống tốt, nhất định 1 ngày nào đó mình sẽ hạnh phúc!

đồng tình vs ss Kamui 2 tay 2 chân
Bài gửi on Sat May 01, 2010 9:06 pm by Koyuki Hagiwara
Uh, quên khó, đợi chờ còn khó hơn........

Giờ Koy cũng chưa biết sẽ đi đến đâu nữa, nhưng bạn ấy bảo chờ trong 1 tuần.

"Người ta bảo, nếu em thích một cái gì đó thì hãy buồn tay ra. Nếu nó quay trở lại với em thì nó là của em, còn nếu nó không quay lại thì nó chưa bao giờ thuộc về em cả..!"

Đúng không??? Liệu anh có trở về vs em không?
Bài gửi on Wed May 05, 2010 5:00 am by Sakura Hime
đầu tiên hun ss K một kái :-*
r` h ss thấy trg ng` ntn òi???
ý em là tâm trạg ý???
mà bi h ss cứ tạm gác lại thi cho tốt đi đã nha :-X
Mà shao ss k kể cho e nghe để e chia sẻ với ss :(
e onl 24/24 mà
:((
mốt có j ss PM e onl với ss mà

btw,chyện này cụ tỉ là như thế nào vậy ss ??
Bài gửi on Wed May 05, 2010 6:14 am by Koyuki Hagiwara
:-* Sak 1 cái nè :-X

Hic hồi đó chán quá, cứ ngồi tự kỉ 1 mình ah :((

Uh lần sau nếu có gì SS sẽ kể cho em :-*

Giờ SS lại BT lại rồi nè :-*, mọi chuyện cũng ổn rồi :-P

có gì SS qua Y!M kể lể vs em tiếp :">
Bài gửi on Fri May 07, 2010 6:20 am by Sakura Hime
:-* nhớ nha ~ hổng kể e giận ss ~
e cách cổ ss ~ :D