Welcome to the land of Hopes and Dreams!

Share | 

8/3 đáng nhớ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Koyuki Hagiwara
Phù thuỷ không gian

Nữ
Clover leaves 52 Viên (moneyTFC) 2788
Birthday : 31/08/1993
Vi pham :
0 / 100 / 10

Tài sản
Tài sản:

06032010
Bài gửi8/3 đáng nhớ

8/3 năm nay đúng là ngày đáng nhớ với Koy.

Koy nhận được nhiều tin nhắn, cũng như những món quà từ người thân và gia đình :heart:

Trong đó, Bố của Koy đã tặng 1 món quà hết sức cần thiết với Koy trong hoàn cảnh này, đó là.... 1 cái thẻ nạp 100k o.O ( Cũng có lý vì máy Koy đang 0 VND )

Ngoài ra thì cũng có một số lời chúc từ các bạn :589: , trong đó cũng ko có ít lời chúc đểu :suspect:

Nhưng mà đối với Koy, món quà đặc biệt nhất là.... :shock:

tada.....

Đó là 1 chùm bóng bay 20 quả với 8 màu: Xanh, đỏ, tím, vàng, trắng, cam, ... và 2 màu nữa :)) ( Sr trí nhớ hơi tồi mà lười sang phòng ngó lại :x )

Cái này là của 1 người tặng Koy :">
........

Lúc mới đến, bạn XX trên tay cầm 1 chùm bóng, nói là tặng Koy :shock: , đặc biệt quá nên Koy còn ko tin là nó tặng mình :=)): Mãi sau hỏi đi hỏi lại thì mới tin la đúng :">
Nhưng mà Koy có lẽ chưa xử sự đúng mực rồi :(

Lúc bạn XX hỏi Koy là có thích ko, Koy đã trả lời là "bính thường".
:affraid:

Nhưng mà thực ra... cũng ko bình thường lắm Vì thực ra, Koy cũng ko mê bóng bay, nên hỏi Koy thích ko, Koy trả lời bình thường là đúng cảm nhận thực sự

Nhưng mà thỉnh thoảng ngó qua chùm bóng bay, và nhất là lúc về nhà, ngồi 1 mình nhìn chùm bóng bay, mới thấy nó đặc biệt thật. Đây là lần đầu tiên có người tặng Koy nhiều bóng thế, cũng là lần đầu tiên nhận 1 món quà như thế này.... Đối với Koy, Koy vui lắm, vì đó là do bạn ấy tặng ;) Lúc đó, Koy tỉnh bơ lắm, avf chẳng có vẻ gì alf chú ý đến chùm bóng đó cả, chắc vô tình làm bạn ý buồn :no: Nhưng biết sao được, mình toàn nghĩ 1 đằng làm 1 nẻo

Nếu cậu có đọc được bài viết này của tớ thì.... Tớ muốn nói điều mà lúc đó tớ ko kịp nói ( hay đúng hơn là không dám nói), là... Tớ thích lắm, cảm ơn cậu nhé!!!!!

Khách viếng thăm HÃY CỐ GẮNG POST BÀI ĐỂ VÀO TOP 10 NHA

Được sửa bởi Koyuki Hagiwara ngày Mon Mar 08, 2010 11:38 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên http://tsubasafc.go-forum.net
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

8/3 đáng nhớ :: Comments

Re: 8/3 đáng nhớ
Bài gửi on Sat Mar 06, 2010 9:40 am by emututem
haizz lun, thế này thì người ta giận thiệt lun cho koi
nhưng mà sao ss không nói vậy, em thấy không có gì khó nói cả
mà cũng chúc mừng ss có 1 ngày 8/3 vui vẻ (ước chi em cũng có)
Bài gửi on Sun Mar 07, 2010 5:46 am by Koyuki Hagiwara
:P em cũng là con gái mà, ko sao đâu ;) Chắc chắn điều tốt sẽ đến với em thôi :P

Chắc người ấy cũng chẳng giận SS đâu, vì lần sau hỏi, SS nói là thích mà 8->
Bài gửi on Mon Mar 08, 2010 7:56 am by _l0ve_FyeDFlourite_
koy sướng ta đc tặng bong bóg nun. gửi fye 1 kái làm quà i (đùa tí thoy)
mòa koy kũng đừng tự trách mình, chắc bạn xx gì đóa kũng hỉu một chân lí :" kon gá nói có là không , nói ko là cóa, nói bình thường là thjk( cái nì là fye thêm vào)" í mà, đừng lo
Bài gửi on Mon Mar 08, 2010 11:15 pm by Akiyama
;)) ^0^ :D :X :* =)) 'o' '~' ;)) ;;) >:D<
Bài gửi on Sun Apr 11, 2010 5:24 am by Sakura Hime
Cái tên Akiyama kia spam nhãm kái rì vậy :-w
Bài gửi on Tue Apr 13, 2010 8:38 pm by congchuaxuClam
8/3 đc cậu bạn thân tặng quả ổi bự chảng, nói chung hum đó vui vì mấy cô thực tập tổ chức
Bài gửi Today at 8:00 pm by Sponsored content

8/3 đáng nhớ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang